SEND US YOUR STORY OR PHOTO AND LETS HAVE FUN WITH THIS BLOG .

Thursday, June 27, 2013

Matako makubwa, kuma ndogo nyege tupu, Vijimambo vya leo, vijimambo vya dj luke and anko tanga

vijimambo vya tanga, vijimambo vya bongo, vijimambo vya leo, vijimambo vya dj luke, vijimambo vya anko vya tanga,nnamakalio makubwa yaani mpaka kero hakuna chupi inayonitosha!!!!!!!!!!!!

matako makubwa kuma na mapaja ya kutia nyege,,, vvijimambo vya tanga, vijimambo vya bongo, vijimambo vya dj luke, vijimambo vya anko vya tanga,


 je unanyege? unataka wanawake wa dizaini hii?? usisumbuke,,wasiliana nasi..

2 comments:

  1. hapo c mchezo,wa dizain hiyo nambie wapi nikazamie
    giddo

    ReplyDelete
  2. mbona hatuelekezani vizuri pa kupata huduma dizaini hyo

    ReplyDelete